»-(¯`v´¯)-»Diễn đàn môi trường»-(¯`v´¯)-»

·ï¡÷¡ï· Tập thể MT33A hãy sống vì nhau ·ï¡÷¡ï·

IndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
(love) welcome to the forum colleges a environment

Share | 

hoa hong xanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cumeo

Bài gửiTiêu đề: hoa hong xanh   Tue Nov 29, 2011 2:36 pm

[center]Và ngày ấy cũng đến, ngày mà anh nói rời xa em. Em không muốn khóc đâu, nhưng không thể cầm được nước mắt. Và em thấy, em không muốn thấy chút nào, nhưng không thể dừng lại được, không thể mà! Em thấy, ngày mình cùng ngước lên bầu trời đêm, cùng ngắm pháo hoa, em đã rất hạnh phúc! Và giờ em biết là chỉ có mỗi em thấy hạnh phúc thôi! Em thấy, ngày mình cùng nắm tay nhau đi trên con đường khuya trong đêm giáng sinh, thật lãng mạn! Em cứ ngỡ trái tim hai ta cùng chung nhịp đập! Sao em quên được, ngày anh về quê, em chỉ muốn kéo chân anh lại, nhưng vẫn để anh đi vì em vẫn tin, xa nhau sẽ làm hai ta nhớ nhau nhiều hơn, yêu nhau nhiều hơn! Làm sao em quên, ngày anh nhập viện, em đã chỉ muốn níu tay anh thật chặt để anh không phải rời xa em, em cũng nhớ mãi lời anh nói sáng hôm ấy, thật nhẹ nhàng và cảm động, anh nói: " đừng khóc đó! ". Anh biết không, lúc đó và bây giờ nữa, em chỉ muốn khóc thôi, khóc cho khô cạn hết nước mắt, khóc cho ngày ấy trở lại, khóc cho em mãi chìm vào quá khứ để được anh nắm tay, được anh đưa đi chơi, được bên anh mãi! Nhưng hết rồi, em biết là hết rồi, em biết là không được như thế nữa! Những lời chia tay anh nói, thật nhẹ nhàng, anh nói: " anh đã nghĩ về ngày em là wife của anh, nhưng anh không thể, anh không muốn có người vợ như vậy. Anh không muốn làm tổn thương em. Anh xin lỗi! Em cứ hận anh đi! " . Làm sao em hận được người mà em yêu nhất? Làm sao em sống được khi hận anh! Làm sao em độc ác thế được hả anh?

Em đã hứa sẽ sống tốt, nhưng những ngày không anh, sống thật khó! Em nói, em sẽ vượt qua được khi xa anh, nên giờ em thế này đây, trước mặt anh thì cười, nhưng sau lưng anh thi không thể nào thở được! Em sao vậy? Em biết làm sao bây giờ? quên anh thật khó lắm , anh biết không? Hãy c em thời gian anh nhé! Đừng thúc giục em, em sợ mình gục ngã lắm! Em sợ mình không thể đứng dậy mất! Đừng vội trách em anh nhé! Hãy cho em thời gian, sẽ nhanh thôi mà! Cho em thời gian anh nhé!
Xem lý lịch thành viên

hoa hong xanh
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bộ Đôi Kem Dưỡng Da Trị Nám Hiệu Quả Laneige Xanh
» Dự án Thái Dương Xanh, phường Long Bình, quận 9 giá chỉ từ 6,6 triệu/m2, LH: O9O9O54186
» Đất HÒA QUÝ...Thành phố Xanh trong giữa lòng biển và núi
» Bán nhà tại Nha Trang-ĐT : 0903585440 (Gặp Anh Hoà)
» Cho thuê phòng trọ đường Bạch Đằng - Bình Thạnh (gần Hàng Xanh)